»-(¯`v´¯)-»(Welcom to class 10/7) »-(¯`v´¯)-»
mời bạn đăng kí thành viên tại đây........
mời bạn đăng kí thành viên tại đây........
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sân chơi của mọi người

Trang ChínhvideoGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime1/3/2012, 11:19 pm by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime1/3/2012, 11:17 pm by tuquynh

» ơ cái you này (_ _!)
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime25/10/2011, 5:32 am by nhocden_online_nb

» cấm girl lọt vào đây
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime25/10/2011, 5:28 am by nhocden_online_nb

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime7/10/2011, 1:14 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime7/10/2011, 12:54 am by tuquynh

» VietPon.com -Mạng giảm giá cao cấp của Nhật chính thức ra mắt
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime18/5/2011, 3:52 am by tuquynh

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime10/1/2011, 6:12 am by tuquynh

» Khuyến học mừng năm mới 2011
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime10/1/2011, 6:12 am by tuquynh

Top posters
nhok_shj
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_vote_lcapAnh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_voting_barAnh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_vote_rcap 
NhoxMin_Online_NB
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_vote_lcapAnh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_voting_barAnh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_vote_rcap 
nh0xpu
truongnhomnp
khanhchuot
sitrum
sitrum123
hota
van anh
tuquynh
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
truongnhomnp
Admin
Admin
truongnhomnp

Nam Tổng số bài gửi : 55

Character sheet
game game:
game:
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 Left_bar_bleue10/10Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 Empty_bar_bleue  (10/10)

Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11   Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime13/1/2010, 6:09 pm

Anh chịư em tích cực post bài lên coi.Bị gì mà 4rum cứ bị ứ đọng hoài vậy. Các nhân tài đâu hết rồi.
nhoxpu này , nhoxmin ,... tích cực post bài lên đi chứ. Để khách viếng thăm mà chả có bài nào để đọc thì sao này.Đừng để 4rum này phải đóng cửa. Có một số bạn vì mâu thuẫn cá nhân nên đã từ bỏ 4rum này. Mình mong là các bạn sẽ trở lại để góp phần gây hào hứng thêm cho 4rum.Tích cực post bài nha các bạn. Nb vô đối
truongnhomnp
Admin
Admin
truongnhomnp

Nam Tổng số bài gửi : 55

Character sheet
game game:
game:
Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 Left_bar_bleue10/10Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11   Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime18/1/2010, 5:02 am

bjk nói ghê hén .. post dễ lém àk fãj tỳm bàj nèo hay hay mới post đc chớ post nhìu mà k0 hay chã khác zìk spam ..
nhok_shj
smod
smod
nhok_shj

Nam Tổng số bài gửi : 190

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11   Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime26/1/2010, 5:59 pm

truongnhomnp đã viết:
bjk nói ghê hén .. post dễ lém àk fãj tỳm bàj nèo hay hay mới post đc chớ post nhìu mà k0 hay chã khác zìk spam ..
nói kiểu đó là sao ah...ông nhìn lại coi...tui post bài ko ý nghỉa à...zô dd mục zì củng post zo crup NB còn mấy mục kia có ai post ko...post zô cho 1 đóng có ai coi ko... Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 Suspect .Nói chuyện nghe nhìu câu wải wá haizzzzzzzzzzz =]]]]]] Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 Sleep
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11   Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime

Anh chị em ơi !!!!!!!!!!!!!!11
Trang 1 trong tổng số 1 trang